ufabet สมัครแทงบอล

ดูบอลสดได้จากทุกที่

ดูถ่ายทอดสดฟุตบอล ทุกคู่ทุกวัน 99ฟุตบอล

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ทุกคู่ ดูฟุตบอลสดทุกสนามที่มีการถ่ายทอดสด เราจะนำลิงค์ดูบอลที่ดีที่สุดให้คุณได้เลือกรับชมฟุตบอลออนไลน์ เพื่อทุกท่านจะได้ดูบอลสดได้ไม่ติดขัด โปรแกรมดูบอลประจำวันท่านผู้ชมสามารถเลือกคู่ที่ท่าน ต้องการดูบอลออนไลน์ ได้ที่รายการข้างบนนี้

รับข่าวสารบอลสด รวดเร็ว ส่งตรงถึงมือถือคุณ แอดไลน์ >> @99football

เวลา/ข้อมูล
ทีมแข่งขัน
เสาร์ 06:05
Liga de Expansión MX
พูมาส ทาบาสโก
เทปาติทแล
เลื่อน
เปรู ดิวิชั่น 1
เดปอร์ติโบ บินาซิโอนัล
ADT
เสาร์ 07:00
พรีเมร่า ชิลี
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
เสาร์ 07:30
South American Championship U20
โคลอมเบีย U20
อาร์เจนตินา U20
เสาร์ 07:30
South American Championship U20
บราซิล U20
Paraguay U20
เสาร์ 07:30
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
ฮูราแคน
เสาร์ 08:05
เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (หญิง)
กัวเรตาโร่ (หญิง)
ซานโตส ลากูน่า (หญิง)
เสาร์ 08:05
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
ปวยบลา
มอนเทอร์เรย์
เสาร์ 09:00
เอ-ลีก ออสเตรเลีย
เวลลิงตัน โฟนิค
เพิร์ท กลอรี่
เสาร์ 10:05
ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เม็กซิโก
คลับ ตีฮัวนา
พูมาส ยูนัม
เสาร์ 11:00
ดับเบิลยู-ลีก ออสเตรเลีย
บริสแบน โรว์ (หญิง)
Wellington Phoenix W
เสาร์ 11:00
ดับเบิลยู-ลีก ออสเตรเลีย
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (หญิง)
Western United W
เสาร์ 13:00
เอ-ลีก ออสเตรเลีย
แมคอาเธอร์
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
เสาร์ 13:30
ดับเบิลยู-ลีก ออสเตรเลีย
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ (หญิง)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (หญิง)
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - North
สี่แคว เอฟซี
นครแม่สอด ยูไนเต็ด
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - West
ลพบุรี ซิตี้
อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - East
บ้านบึง
ระยอง ยูไนเต็ด
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - North East
ยโสธร เอฟซี
สุรินทร์ ชูก้า โขงชีมูล
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - North East
เมืองเลย ยูไนเต็ด
ขอนแก่น มอดินแดง
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - South
Muang Trang United
ปัตตานี เอฟซี
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - South
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
ยังสิงห์ หาดใหญ่ ยูไนเต็ด
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - North
แม่ใจ ธนะโชติวัฒน์ พะเยา
วัดโบสถ์ ซิตี้
เสาร์ 15:30
Thai League 3 - West
สระบุรี ยูไนเต็ด
ชัยนาท ยูไนเต็ด
เสาร์ 15:45
เอ-ลีก ออสเตรเลีย
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
เสาร์ 16:00
อินโดนีเซีย ซูเปอร์ลีก
บายังคารา
Dewa United
เสาร์ 16:00
ไทยลีก 3
เมืองนนท์
กรมสวัสดิการทหารบก
เสาร์ 17:00
Thai League 3 - East
จันทบุรี เอฟซี
นาวิกโยธิน ยูเรก้า
เสาร์ 17:00
กระชับมิตรสโมสร
SV รีด
วอร์วาร์ท สเตียร์
เสาร์ 17:30
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
ชีวาสสปอร์
อดาน่า เดมิร์สปอร์
เสาร์ 17:30
ไทยลีก 2
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ราชประชา เอฟซี
เสาร์ 17:30
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
ทูสลาสปอร์
ซาคาร์ยาสปอร์
เสาร์ 17:30
Thai League 3 - West
กาญจนบุรี ซิตี้
อ่างทอง เอฟซี
เสาร์ 18:00
ไทยลีก
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
เสาร์ 18:00
ไทยลีก 2
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ตราด เอฟซี
เสาร์ 18:00
ไทยลีก 2
กระบี่ เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
เสาร์ 18:00
Thai League 3 - North
พิษณุโลก
น่าน เอฟซี
เสาร์ 18:00
Thai League 3 - North East
ขอนแก่น เอฟซี
อุบล ครัวนภัส เอฟซี
เสาร์ 18:00
Thai League 3 - East
ราชนาวี
พัทยา ดอลฟิน
เสาร์ 18:00
Primera Division Women
บียาร์เรอัล W
อลาเบส (ญ)
เสาร์ 18:00
กระชับมิตรสโมสร
โกเตนเบิร์ก
ฮาล์มสตัด
เสาร์ 18:30
ไทยลีก
เมืองทอง ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
เสาร์ 18:30
ไทยลีก 2
นครนครศรีธรรมราช
ระนอง ยูไนเต็ด
เสาร์ 19:00
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ดาร์มสตัดท์ 98
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
เสาร์ 19:00
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
ไฮเดนไฮม์
ฮันซ่า รอสต๊อค
เสาร์ 19:00
บุนเดสลีกา 2 เยอรมัน
โฮลสไตน์ คีล
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
เสาร์ 19:00
ไทยลีก
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
การท่าเรือ เอฟซี
เสาร์ 19:00
ไทยลีก 2
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
เสาร์ 19:00
พรีเมียร์ลีกอังกฤษ U18
วูล์ฟแฮมป์ตัน U18
แมนฯ ยูไนเต็ด U18
เสาร์ 19:00
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
เบงกาลูรู
เชนไนยิน เอฟซี
เสาร์ 19:30
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
วอลซอลล์
เลสเตอร์ ซิตี้
เสาร์ 19:30
ลีกวัน อังกฤษ
ชาร์ลตัน แอธเลติก
โบลตัน
เสาร์ 19:30
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
แอคคริงตัน
ลีดส์ ยูไนเต็ด
เสาร์ 19:30
โรมาเนีย ลีกา1
อูต้า อราด
มิโอวินี่
เสาร์ 19:30
ไทยลีก
หนองบัวพิชญ เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
เสาร์ 20:00
ลาลีกา สเปน
คาดิส
มายอร์ก้า
เสาร์ 20:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
ฮาเตย์สปอร์
แทร็บซอนสปอร์
เสาร์ 20:00
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
อันคารากือจือ
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
เบรสชา
Como
เสาร์ 20:00
เยอรมัน ลีกา 3
Verl
ซาร์บรูกเคน
เสาร์ 20:00
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Gzira United
ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า
เสาร์ 20:00
เยอรมัน ลีกา 3
Meppen
VfB Oldenburg
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
โกเซนซา กัลโช่
ปาร์ม่า
เสาร์ 20:00
เยอรมัน ลีกา 3
Bayreuth
อิงโกลสตัดท์
เสาร์ 20:00
Primera Division Women
เรอัล เบติส (หญิง)
มาดริด CFF
เสาร์ 20:00
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
อัลตินอร์ดู
โบลูสปอร์
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
อัสโคลี
ปาแลร์โม
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
เวเนเซีย
ชิตตาเดลล่า
เสาร์ 20:00
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
มัคคาบี้ ไฮฟา
Maccabi Bnei Raina
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
แตร์นาน่า
โมเดน่า
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
บารี่ 1908
เปรูจา
เสาร์ 20:00
เซเรียบี อิตาลี
ซุดติโรล
เรจจิน่า
เสาร์ 20:15
Uae League
Al Bataeh
อัล อิตติฮัด คาลบา
เสาร์ 20:30
ฮังการี NB 1
วาร์ดา
ปาคซิ
เสาร์ 21:00
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เอ็มโปลี
โตริโน่
เสาร์ 21:00
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
แซงต์ เอเตียน
โซโชซ์
เสาร์ 21:00
โครเอเชีย 1. HNL
ซิเบนิค
ริเยก้า
เสาร์ 21:00
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
วอร์ต้า พอซแนน
รากุฟ เชนสโตโควา
เสาร์ 21:00
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
เทปลิเซ่
เสาร์ 21:00
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
โมฮัน บากอน
โอดิชา
เสาร์ 21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ไฟร์บวร์ก
เอาก์สบวร์ก
เสาร์ 21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ฮอฟเฟ่นไฮม์
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
เสาร์ 21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
แวร์เดอร์ เบรเมน
โวล์ฟสบวร์ก
เสาร์ 21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
เสาร์ 21:30
บุนเดสลีกา เยอรมัน
ไมนซ์ 05
โบคุ่ม
เลื่อน
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
แบล็คพูล
เสาร์ 22:00
ลีกทู อังกฤษ
สวินดอน ทาวน์
จิลลิ่งแฮม
เสาร์ 22:00
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
มิดเดิลสโบรห์
วัดฟอร์ด
เสาร์ 22:00
โรมาเนีย ลีกา1
Petrolul 52
ชินเดีย ทาร์โกวิสเต้
เสาร์ 22:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
เซาแธมป์ตัน
แบล็คพูล
เสาร์ 22:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
อิปสวิช ทาวน์
เบิร์นลี่ย์
เสาร์ 22:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
ฟูแล่ม
ซันเดอร์แลนด์
เสาร์ 22:00
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
โคเวนทรี ซิตี้
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
เสาร์ 22:00
เบลเยี่ยม โปรลีก
Westerlo
เมเชเลน
เสาร์ 22:00
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
ฮัลล์ ซิตี้
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
เสาร์ 22:00
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
เซนต์ จอห์นสโตน
เสาร์ 22:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
บริสตอล ซิตี้
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
เสาร์ 22:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
เสาร์ 22:00
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
ลูตัน ทาวน์
Grimsby Town
เสาร์ 22:15
ลาลีกา สเปน
คิโรน่า
บาร์เซโลน่า
เสาร์ 22:15
ลาลีก้า สเปน 2
กรานาด้า
เอฟซี อันดอร์รา
เสาร์ 22:15
เซเรียบี อิตาลี
เจนัว
ปิซ่า
เสาร์ 22:30
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
เสาร์ 22:30
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
แอชดอด เอ็มเอส
ไอโรนี่ เคอร์ยัต ชโมน่า
โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอลทางทีวี
เอ-ลีก ออสเตรเลีย
เสาร์ 09:00
เวลลิงตัน โฟนิค
เพิร์ท กลอรี่
beIN SPORTS 3
เสาร์ 13:00
แมคอาเธอร์
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
beIN SPORTS 1
เสาร์ 15:45
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์
beIN SPORTS 1
อาทิตย์ 11:00
เมลเบิร์น ซิตี้
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
beIN SPORTS 3
ดับเบิลยู-ลีก ออสเตรเลีย
เสาร์ 11:00
บริสแบน โรว์ (หญิง)
Wellington Phoenix W
beIN SPORTS Xtra
เสาร์ 11:00
แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (หญิง)
Western United W
beIN SPORTS 3
เสาร์ 13:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ (หญิง)
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (หญิง)
beIN SPORTS 1
อาทิตย์ 13:40
เมลเบิร์น ซิตี้ (หญิง)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (หญิง)
beIN SPORTS 3
ไทยลีก 2
เสาร์ 17:30
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ราชประชา เอฟซี
AIS PLAY
เสาร์ 18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
ตราด เอฟซี
AIS PLAY
เสาร์ 18:00
กระบี่ เอฟซี
อุทัยธานี เอฟซี
T Sports 7
เสาร์ 18:30
นครนครศรีธรรมราช
ระนอง ยูไนเต็ด
AIS PLAY
เสาร์ 19:00
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
AIS PLAY
ไทยลีก
เสาร์ 18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
PPTV
เสาร์ 18:30
เมืองทอง ยูไนเต็ด
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
AIS PLAY
เสาร์ 19:00
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
การท่าเรือ เอฟซี
AIS PLAY
เสาร์ 19:30
หนองบัวพิชญ เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
AIS PLAY
เอฟเอ คัพ อังกฤษ
เสาร์ 19:30
วอลซอลล์
เลสเตอร์ ซิตี้
beIN SPORTS 3
เสาร์ 19:30
แอคคริงตัน
ลีดส์ ยูไนเต็ด
beIN SPORTS Xtra
เสาร์ 22:00
เซาแธมป์ตัน
แบล็คพูล
beIN SPORTS Xtra
เสาร์ 22:00
อิปสวิช ทาวน์
เบิร์นลี่ย์
beIN SPORTS Xtra
เสาร์ 22:00
ฟูแล่ม
ซันเดอร์แลนด์
True Premier Football 4
เสาร์ 22:00
บริสตอล ซิตี้
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
beIN SPORTS Xtra
เสาร์ 22:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
beIN SPORTS Xtra
เสาร์ 22:00
ลูตัน ทาวน์
Grimsby Town
beIN SPORTS Xtra
อาทิตย์ 01:00
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
beIN SPORTS 3
อาทิตย์ 03:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
เรดิง
beIN SPORTS 3
ลาลีกา สเปน
เสาร์ 20:00
คาดิส
มายอร์ก้า
True Premier Football 4
เสาร์ 22:15
คิโรน่า
บาร์เซโลน่า
beIN SPORTS 3
อาทิตย์ 00:30
เซบีย่า
เอลเช่
True Premier Football 4
อาทิตย์ 03:00
เกตาเฟ่
เรอัล เบติส
True Premier Football 4
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
เสาร์ 21:00
เอ็มโปลี
โตริโน่
beIN SPORTS 1
อาทิตย์ 00:00
เครโมเนเซ่
อินเตอร์ มิลาน
beIN SPORTS 1
อาทิตย์ 02:45
อตาลันต้า
ซามพ์โดเรีย
beIN SPORTS 1
บุนเดสลีกา เยอรมัน
เสาร์ 21:30
ไฟร์บวร์ก
เอาก์สบวร์ก
PPTV
ลีกเอิง
เสาร์ 23:00
ทรัวส์
ล็องส์
beIN SPORTS Xtra
อาทิตย์ 03:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
โมนาโก
beIN SPORTS Xtra
ดูบอลออนไลน์สดวันนี้

ฟุตบอลวันนี้ ดูบอลสดมีบอลให้ดูทุกลีกที่มีถ่ายทอดสดอย่างแน่นอน
ใครชอบทีมไหนอย่าพลาดดูบอลออนไลน์ เชียร์ทีมโปรดไปด้วยกันกับเราที่เว็บ 99ฟุตบอล เรามีบอลสดให้ได้ดูบอลสดทุกคู่แน่นอน

99ฟุตบอล มีบอลสดให้ดูออนไลน์ดูได้ทุกลีกทั่วโลก ไม่ว่าจะเป็นดูบอลพรีเมียร์ลีก,ดูบอลลาลีกา,ดูบอลเซเรียอา,ดูบอลลีกเอิง,ดูบอลไทยลีก และดูบอลลีกอื่นๆเราก็มีให้ดูบอลสดมีครบทุกคู่ เพียงคุณเข้าเว็บมาดูบอลกับเรา คุณจะไม่พลาดดูบอลสดออนไลน์อย่างแน่นอน